เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Bn EV

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/EverestClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: บริการรับการแก้ไขกลิ่นภายในห้องโดยสารของ Ford fiesta มีปัญหาเรื่องกลิ่นเหม็นอับ  (อ่าน 50682 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatong01

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1490
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: nonthaburi
  • ชื่อเล่น: tong
    • รางวัลและกิจกรรม

ดูผลงานมานานแล้วเชื่อมันว่าต้องสวยแน่นอน
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับกับงานที่มีคุณภาพขั้นเทพ 555555 จัดไปครับจัดไป ลูกค้าท่านนี้โทรมาถามว่าวันนี้เปิดร้านไหม เปิดครับ ออหนูนึกว่าไม่เปิดค่ะ เพราะเห็นเด็กมาอยู่แค่ 2 คนเองค่ะ ออเดียวก็มาครับส่วนผมอีกแปปนึ่งครับกำลังไปครับผม พอมาถึงที่ร้านก็เจอเจ้าของรถเลย ลูกค้าบอกว่าอยากฟอกเบาะ กับ ขัดเคลือบสีน่ะค่ะ อุ๊ยเอางั้นเลยน่ะครับ กลัวจังเลย กลัวอะไรค่ะพี่ ออกลัวไม่เสร็จน่ะสิครับ เพราะงานฟอกเบาะทำข้างในส่วนงานขัดเคลือบทำข้างนอกครับ อืมเดียวไม่น่ามีปัญหาครับ เพราะผมต้องรีบทำเลย จบงานที่ 4500 บาท ครับ โอเคค่ะพี่ฝากด้วยน่ะค่ะเดียวหนูไปทำงานก่อน ได้ครับไม่มีปัญหาครับ จัดไปเลย ทำไปแบบเนียน ๆ ครับ ทำภายในก่อนเลยเดียวค่อยจัดการภายนอกที่หลังครับ พอทำเสร็จก็จัดการภายนอกคืองาน ขัดเคลือบสี 3M ตัวเทพ ๆ เหมือนเดิมครับ ต้องเงาฉ่ำ สีฟ้าน้ำทะเลด้วย 55555 ต้องฉ่ำต้องเงา ต้องดูแล้วสะท้อนแสงเลยละครับ ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จละครับ ลูกค้ามารับรถตอนเสร็จพอดีเลยครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 8 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
โดนน้ำมะนาวดองหกใส่พื้นมาครับ กลิ่นสุดยอก ฟอกพรมพื้น
สวัสดีครับ เข้ามากันเรื่อย ๆ กับผลงานของทางร้านน่ะครับ ลูกค้าท่านนี้บอกว่าโดนน้ำมะนาวดองหกมา 2 วันแล้วครับ ผมนึกว่ามันจะหลาย 5555 ยิ่งเหม็นยิ่งกว่าเดิมอีกครับ ออได้เลยครับ ฟอกพรมพื้น จบที่ 2000 บาท ครับผม โอเคครับพี่ ทำเลยครับ จัดไปครับ ก็รื้อสิครับเพราะงานเข้ามาตลอดเวลาครับที่ร้านไม่เคยว่างเว้นแต่ละวันครับถ่ายรูปทันมั่งไม่ทันมั่งน่ะครับ เพราะความสะอาดและความเอาใจใส่ลูกค้าครับที่ร้านมีให้คือความจริงเท่านั้นครับผม 55555 จัดไปครับเดียวจะแห้งไม่ทันครับเพราะต้องล้างยันแผ่นไฟร์วอล์วไม่งั้นเดียวกลิ่นจะไม่หายครับ ทำจนเสร็จเรียบร้อย ก็รอลูกค้ามารับรถครับพอลูกค้ามารับรถเปิดรถออกมาบอกคำเดียวเลยว่า หอมมากเลยครับพี่ เยี่ยมเลยครับพี่ ขอบคุณมากเลยครับหอมสะที่ 555555 ขอบพระคุณครับ มีอะไรเข้ามาได้เลยครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENETR ครับ รถเข้าวันที่ 9 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
จัดไปกับงานการขัดเคลือบสี 3M ครับ
สวัสดีครับ ผลงานการขัดเคลือบสี 3M น่ะครับ เอาแบบสวย ๆ เงา ๆ ฉ่ำ ๆ กันไปเลย เพราะลูกค้าโทรมานัดแล้วว่าจะมาขัดเคลือบสีครับ ลบรอยเยอะมาก ผมเห็นรถแล้วถึงกับบอกว่า มีประกันชั้นหนึ่งไหมครับ ถ้ามีแนะนำเคลมสีใหม่รอบคันเลยเถอะครับจบกว่า ลูกค้าบอกว่าไม่มีครับไม่ได้ต่อเลย ลูกค้าเอาเท่าที่ได้ครับ คือผมกลัวว่าจะออกมาไม่สวยน่ะครับ เพราะงานที่ออกไปนี้บอกเลยว่าต้องดีเลิศเลยน่ะครับ เอาลองกันดูน่ะครับจะทำให้ดีที่สุดครับ จัดไปครับ 3500 บาท ครับ โอเคครับผม งั้นเดียวเย็น ๆ ผมเข้ามารับรถน่ะครับผม ได้เลยครับผมจะทำให้ฉ่ำที่สุดน่ะครับ ก้ทำไปเรื่อยตามแบบเจ้าของทำเองน่ะครับ น้ำยามีกี่ตัวงัดออกมาใช้ให้หมดเพื่อเรียกความเงางามความฉ่ำลึกออกมาให้แจ่มกันไปเลย 55555 ค่อยพิถีพิถันกันไปครับเล่นเอาเหนื่อยครับหลายตัวมากที่ลงกับรถคันนี้ พอถึงเวลาที่ลูกค้ามารับรถ ก็ให้ลูกค้าเดินชมรถทั้งคันก่อนไม่ต้องรีบครับ ลูกค้าบอกว่าโอเคมาก ๆ เลยครับพี่ดีกว่าเดิมเยอะมาก ๆ ขอบพระคุณครับ แต่ไม่ค่อยถูกใจผมสักเท่าไรครับงานนี้ยังค้างอยู่ในใจเพราะกลัวว่าลูกค้าจะไม่ถูกใจครับ โหพี่ตอนมาคนละเรื่องกันเลย และก็คุยกันเรื่องของประกันก็ดีการดูแลก็ดี เยอะครับ และก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENETR ครับ รถเข้าวันที่ 10 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
น้ำเข้ารถมาเป็นเดือนแล้วพึงมาทำครับ
สวัสดีครับ ทางร้านเราก็มีผลงานกันเอามาให้ชมกันทุกวันน่ะครับ งานไม่เคยขาดเลยที่ร้าน 55555 จัดไปครับ ลูกค้าท่านนี้เขามาบอกว่า จะผอกพรมพื้นน้ำมันเข้ามาตั้งนานแล้ว ออครับพอเดินมาดูที่รถแล้ว โหพี่กลิ่นออกเลยอ่ะครับ โอเคเดียวจัดการให้ครับผม จบงานที่ 2000 บาท ก็เริ่มรื้อเอาออกมาให้หมดครับและต้องทำความสะอาดพื้นไปก่อนเลย เดียวพี่เอารถกลับไปได้น่ะครับเพื่อใช้ไปธุระที่ไหน แล้วพอพรมแห้งสนิทกลิ่นไม่มีแล้วผมจะแจ้งให้เอารถนำมาใส่พรมพื้นน่ะครับ ออดีเลยครับ จัดไปครับท่าน ทำไปเรื่อย ๆ สบาย ๆ ครับงานล้นมือทุกวัน 55555 พวกที่รีบชอบงานถูก ๆ แต่ไม่มีคุณภาพเชิญที่อื่นเลยน่ะครับ 55555ที่นี้เน้นงานออกมาแล้วต้องจบครับ ก็ทำกันจนจบเรียบร้อยดี ทำความสะอาดทั้งพื้นรถ ทั้งพรมพื้นจนหอมสะอาด ลูกค้าบอกว่าเดียวจะเอารถมาให้ทำที่ละอย่าง ได้เลยครับผม 555555 พอทำเสร็จก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณะเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 10 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
พรมพื้นโดนสีน้ำมันมาครับ ฟอกพรมพื้นสะเลย
สวัสดีครับ นี้ก็อีกคันนึ่งที่เข้ามาวันเดียวกันครับ 5555 จัดไปครับ ลูกค้าเอารถมาทิ้งไว้ให้ทำได้เต็มที่เลยครับ พรมพื้นเปื้อนสีน้ำมันมาครับ ไม่มากเหมือนคันฮอนด้าครับ จบงานที่ 3000 บาท ครับ ลูกค้าโอเคเลยครับก็จัดไปครับค้างไปหนึ่งคืนครับ เพราะเอารถมาให้สะตอน 3 โมงเย็นแล้ว ก็รื้อกันวันนั้นเหมือนกันครับ ทำไปเรื่อย ๆ สะอาดสุดติ่งจิ้งกะเบลล์กันไปเลยครับท่าน 55555 พอถึงเวลาที่มารับรถ ลูกค้ามาถึงก็เดินมาดูเห็นงานที่ทำออกมาให้ฟอกพรมพื้น สะอาดเอี่ยมอ่องอรทัยกันไปเลย โหเยี่ยมเลยสะอาดมาก ดีกว่าตอนมาเยอะมาก ๆ เลยครับนี้ 55555 ขอบพระคุณครับ และก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 10 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
ฟอกพรมพื้นกับล้างตู้แอร์ครับ
สวัสดีครับ มาอีกแล้วครับผลงานแจ่ม ๆ ครับผม คันนี้ต้องการฟอกพรมพื้น กับล้างตู้แอร์ครับจัดไปครับ ลูกค้ามาถึงก็ตกลงราคากันเรียบร้อยก็มีต่อลองด้วยนิดหน่อยครับ 55555 จัดไปครับ เพราะตอนที่ตกลงกันผมยังมาไม่ถึงร้านเลยครับ ก็คุยกันทางโทรศัพท์ครับ ลูกน้องมือหนึ่งของผมก็รับงานต่อจากผมได้ไม่มีปัญหาครับและสักพักนึ่งผมก้เข้ามาทำต่อครับเพราะต้องรื้อคอนโซลครับเอาตู้แอร์ออกมาครับผมมาทำความสะอาดให้เรียบร้อยครับผม 55555 จัดไปครับเพราะมีงานที่รออยู่อีกงานครับงานใหญ่ด้วยครับ พอทำตรงนี้เสร็จเรียบร้อยก็ให้น้องรอส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วงางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 13 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
ยังกับไปลุยทุ่งใหญ่นเรศวรมายังงั้นเลย ขัดเคลือบเงาฉ่ำ
สวัสดีครับ นี้ก็อีกหนึ่งคันครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านน่ะครับ เพราะว่าลูกค้าเคยเอารถมาให้ฟอกพรมหลังคาไปแล้วรอบนึ่ง เป็นรถ ปาเจโร่สปอร์ตครับ แต่วันนี้เอา ฮอนด้า ซิตี้มาให้ขัดเคลือบครับ เรื่องของเรื่องคือลูกค้ามา 2 รอบแล้วไม่ได้ทำครับเพราะติดงานใหญ่อยู่ครั้งนึ่งแล้วก็ผมไม่อยู่ด้วยรอบนึ่งครับ รอบนี้ที่มาเป็นรอบที่ 3 แล้วครับ เลยต้องรับเอาไว้และทำอย่างดีที่สุดเท่าที่ทำได้เลยครับเพื่อไม่ให้ลูกค้าผิดหวังในสิ่งที่ตั้งใจเอารถมาให้ที่ร้านทำให้ดีที่สุดครับ จัดไปครับ จบงานที่ 2500 บาท ครับ แต่พอมาเจอหน้างานแล้ว ถึงกับน้ำตาเล็ดพอสมควรครับ 555555 รถลูกค้ามานี้ยังกับไปลุยป่าที่ทุ่งใหญ่นเรศวร จังหวัดกาญมาสะงั้น ลายพรางเพียบครับทั้งคัน จัดไปครับเอาออกให้ได้มากที่สุด และต้องเงาฉ่ำที่สุดด้วยครับ 55555 และก็ได้ผลของงานที่ออกมาครับดูเอาเองน่ะครับว่าสุดติ่งกระดิ่งแมวขนาดไหน 555555 เล่นเหนื่อยยิ่งกว่า คันที่แล้วอีกครับ 55555 ฝีที่มีอยู่ในมือเอาออกมาใช้ได้อย่างเต็มที่เลยดีกว่าครับ บวกกับน้ำยาที่ท่านเทวดาให้มาอีก 555555 ทำเสร็จเอาตอน 17.39 น. ครับมาตั้งแต่เช้าน่ะครับขอบอก 555555 พอถึงเวลาที่ลูกค้ามารับ ลูกค้าก็เดินดูแล้วยิ้มเลยละครับแล้วก้ได้คุยเรื่องของสีรถว่าเป็นอย่างไรบ้างได้ขนาดไหน ลูกค้าพอใจมาก แต่ผมไม่ค่อยโดนใจสักเท่าไรครับ เพราะมันออกไม่หมดเลยค้างคาใจอยู่พอสมควรครับ 555555 ลูกค้าเห้นโหพี่สุดยอดแล้ว เพราะตอนมากับตอนกลับไปนี้คนละเรื่องเดียวกันเลยครับ 55555 เรียบร้อยน่ะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 20ธันวาคม 2558 ครับ

• *
มาภายในทั้งหมดครับ ก่อนเที่ยวปีใหม่
สวัสดีครับ ลูกค้าท่านนี้มาถึงก้บอกเลยว่าจะทำภายในทั้งหมดครับ จัดไปให้หน่อยครับเอาให้สวย ๆ เลยน่ะครับ ได้เลยครับพี่ เย็น ๆ มารับน่ะครับ ได้เลยครับ ก็ทำไปเรื่อย ๆ ไปแบบเนียน ๆ ครับ เข้ามาพร้อมกัน 2 คันครับวันนี้ เอาแค่นี้พอ คันที่เหลือไม่นับครับเพราะไม่ได้เอาลงสื่อ 555555 มันมีมากว่านี้ครับแต่ถ่ายทันแค่ 2 คันครับ ก็จัดไปครับผม สวยงามสะอาดเรียบร้อยทั้งหมดครับ งานรีบ ๆ ผมไม่ชอบทำหรอกครับเพราะงานมันละเอียด มาถึงแบบสาย ๆ แต่จะเอาให้เสร็จภายในเวลาที่ตัวเองจะใช่รถ ก็อาจจะได้งานออกมาแบบไม่ถูกใจเจ้าของรถสักเท่าไรหรอกครับ แต่คันนี้เสร็จเมื่อไรโทรบอกเลยครับไม่มีปัญหาครับ 555555 อย่างนี้สิครับทำงานได้เต็มที่เลย มีเวลาเก็บงานรายละเอียดได้ทั้งหมดครับ 555555 เหมือนเดิมครับรูปอาจจะไม่เยอะครับ เพราะถ่าย 2 เครื่องครับ 55555 เลยได้รูปที่ไม่ครบถ้วนสักเท่าไรครับ 55555 แต่พอทำเสร็จเรียบแล้วก็ส่งมอบให้กับรถลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 ธันวาคม 2558 ครับ

• *
เอามางานมาโชว์เรียกน้ำย่อยก่อนน่ะครับ
สวัสดีครับ หายไปหลายวันน่ะครับ ไม่มีเวลาเอาผลงานลงครับเยอะเกิน แค่นี้ก็ลงไม่ทันแล้วครับ ไหนจะต้องวิ่งงานนอกอีก ไม่ใช่งานในร้านเพียงอย่างเดียวครับ เดียวไม่รวยครับ 555555 นี้ก็เอาผลงานมาเรียกน้ำย่อยก่อนน่ะครับ เป็นผลงานการล้างห้องเครื่องโดยรวม ๆ น่ะครับ แยกที่ละคันมันเยอะ จะเอาแต่เคสที่แปลก ๆ ให้มาดูกันน่ะครับ มีทั้งแมวตายคาห้องเครื่องจนจะไม่เหลือแล้วอย่างนี้ มาแบบลุยโคลนมาอย่างนี้ ดูเอาน่ะครับว่ามีแปลก ๆ แบบไหนบ้าง 55555 มีเยอะน่ะครับหลายสิบคันแต่เอาลงไม่ไหวครับเลยขอแบบรวบ ๆ มาน่ะครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ วันที่รถเข้าตั้งแต่วันที่ 10 - 20 มกราคม 2559 ครับ

• *
มาฟอกพรมพื้นครับ จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ มาแล้วครับมาแล้ว ผลงานที่อยากจะเอามาโชว์ใจจะขาด 555555 เปล่าหรอกครับไม่มีเวลาเอามาลงเท่านั้นเองครับ เอาที่ผลงานมันเด่น ๆ นิสนึ่งครับ 555555 แต่อย่างว่าครับงานเข้ามาทุกวันบางวันก็ถ่ายมั่งไม่ถ่ายมั่ง เพราะเอาลงเยอะไม่ไหวครับ ไม่มีเวลาพักเลยครับ 55555 นี้ก็เอาแค่เบา ๆ พอน่ะครับมันหลายวันจัดเลยจำเรื่องที่คุยกับลำกค้าได้มั่งไม่ได้มั่งน่ะครับ อย่างคันนี้ลูกค้าต้องการความสะอาดครับ ก็นำรถเข้ามาฟอกพรมพื้นกับทางร้านก็จัดไปอย่างสวยงามครับ จบที่ราคา 2000 บาทครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH

• *
คันนี้มาแรงครับ ทำภายในทั้งหมด เพราะแมลงกะจั่วนั้นเอง
สวัสดีครับ คันนี้มาหนักมาเลย ลูกค้าบอกว่าช่วยหน่อยเถอะเอาแมลงกะจั่วออกให้หน่อยเถอะ ผมเลยงง ๆ อยู่ว่าเป็นไปได้อย่างไร ลูกค้าขับรถมาถึงที่ร้านเปิดให้ดูแล้วถุงกับตกใจอย่างแรงเลยละครับ เพราะมีไปทั่วทั้งรถเลยครับ โหงานใหญ่เอาเรื่องวุ้ย ทำหมดเลยไหมครับ ตั้งแต่พรมหลังคา ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น รื้ออุปกรณ์ภายในออกมาทำความสะอาดทั้งหมด ล้างตู้แอร์ด้วยน่ะครับ จัดไปครับ แรงที่สุดในรถกระบะที่ทำมาเพราะรื้อจนเหลือแต่โครงรถจริง ๆ ครับ พรมหลังคาก็เปลี่ยนให้ใหม่เลย เป็นผ้าตัวเดียวกับรถเบนส์กันไปเลยครับ จัดหนักครับ ทิ้งรถเอาไว้เลยครับเสร็จเมื่อไรเดียวโทรแจ้งครับผม เพราะผมต้องเอาออกให้หมดครับไม่ต้องอะไรมากถ้าเอารถลงน้ำได้คงทำไปแล้วครับ 555555 ดูเอาครับว่ารื้อขนาดไหน ทำแบบถอดทุกชิ้นที่ขวางหน้าเลยดีกว่าครับ 555555 และก็เสร็จเรียบร้อยดีเล่นจนหมดแล้วดูแล้วดูอีก ไม่มีแล้วน่ะครับ ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ใช้ระยะเวลา 5 วันครับ โดยประมาณน่ะครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 19 มกราคม 2559 ครับ

• *
ยิงตรงมาจาก จ. นครศรีธรรมราช เพื่อมาทำที่ร้านนี้ที่เดียวครับ
สวัสดีครับ คันนี้ลูกค้ายิงตรงมาจากที่ไหนดูเอาเองน่ะครับ เพราะลูกค้าเป็นคนบอกเองเลยว่าต้องการมาทำที่ร้านนี้โดยเฉพาะจริง ๆ และที่สำคัญอย่างกับนัดกันมาเลย เพราะอีกคันนึ่งก็มาจากทางใต้เหมือนกันครับ แต่จังหวัดไหนเดียวดูเอา ส่วนคันนี้ฟอกเบาะฟอกพรมพื้น ครับ กลิ่นนี้ไม่ต้องห่วงเลยครับทั้งฉี่เด็ก อ้วกเด็ก มีครบเลยครับ 55555 จัดไปครับ มาจากจังหวัด นครศรีธรรมราช ครับ เพราะลูกค้าโทรมาสอบถามก่อนหน้านี้แล้วครับ แล้วก็มาตามนัดที่นัดกันเอาไว้น่ะครับ เนี่ยละครับลูกค้าตัวจริงเสียงจริงต้องเป็นอย่างนี้ครับ นัดแล้วมาครับ ไม่ใช่ทำเป้นโทรถามเพื่อ................อะไร 555555 ถ้ามีรถขับแล้ว.......................อย่าขับดีกว่าครับ ผมขอนำเสนอ นั่งรถเมล์ดีที่สุดครับ ประหยัดด้วยครับ 55555 เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้บอกให้ปูพรมผ้าห่มให้ใหม่ด้วยเพื่อช่วยเรื่องของเสียงให้เข้ามาน้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ จัดไปครับ ของเก่าก็ยังคงอยู่น่ะครับ แต่ปูให้หนาขึ้นกว่าเดิมก็เงียบสิครับท่านงานนนี้ จัดไปครับ ทำกันเสร็จเรียบร้อยดีก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าเลยครับ 555555 ลูกค้าตรวจสอบดูพอใจเป็นที่สุดครับ อีกอย่างคือ ผมต้องทำให้ดีที่สุดด้วยครับเพราะพี่เขามาไกลเลยละครับอย่างน้อย ๆ ก็ พันกว่าโลละครับถึงจะมาถึงที่ร้านครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 22 มกราคม 2559 ครับ

• *
มาจาก จ.ยะลา ครับ เหมือนกันเลยตั้งใจมาที่นี้ที่เดียวเลย
สวัสดีครับ นี้ก็อีกคันนึ่งครับ ที่ผมบอกเอาไว้ว่างอย่างกับนัดกันมาเลยครับ แต่คันนี้ไกลกว่าเดิมหนักเข้าไปอีกครับ มาจาก จ. ยะลา เลยละครับ พี่เขาบอกว่าเปิดดูจากเว็ปไซด์แล้วก็ขับมาตามทางที่บอกเลยล่ะครับ ผมถึงกับอึ่งไปพอประมาณ และเป็นจังหวัดที่ผมกำลังอยากจะทำเพราะขาดอยู่อีก 3 จังหวัด ตอนนี้ก็เหลือ 2 จังหวัดเท่านั้นครับก็จะครบทั้งประเทศไทยแล้วครับ 555555 อีก 2 จังหวัดเท่านั้นครับ ที่ยังไม่เข้ามาทำที่ผมครับ 555555 ฝีมือดี ผลงานเด่น มีความจริงให้กับลูกค้าครับผม พี่เขามาถึงที่ร้านประมาณบ่าย ๆ แล้วครับ บอกว่าทิ้งรถไว้เลยเดียวพรุ่งนี้มาเอาเพราะว่าไม่ทันแน่นอน ใช่ครับพี่ไม่มีปัญหาครับ 555555 จัดไปครับพี่ถ้าเมื่อยบอกครับเดียวบอกสถานที่ให้ครับ ( จะเมื่อยหนักกว่าเดิมหรือสบายตัวไม่รู้น่ะครับ 5555555 ) ก็รื้อเหมือนกันครับเอาออกมาให้หมดครับ มีแมลงสาบด้วยเอาอีกแล้วครับท่าน จัดไปครับอย่าให้เสีย เดียวจะเยชื่อ ต้องให้ได้รับความสะอาดจากที่ร้านไปครับ จัดไปครับความสะอาดไม่เคยปราณีใครครับ 55555 ทำจนเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 22 มกราคม 2559 ครับ

• *
โดนน้ำท่วมมาครับ เลยฟอกเบาะฟอกพรมพื้นไปเลย
สวัสดีครับ มาให้ชมกันเรื่อย ๆ น่ะครับ ผลงานที่มีตลอดไม่เคยว่างเว้นเลย 55555 ลูกค้าท่านไหนสนอยากทำความสะอาดภายในก็เชิญเข้ามาได้เลยน่ะครับ ราคาคุยกันได้ครับผม 555555 แต่ทุกครั้งที่ทำงานต้องดี ความสะอาดต้องเลิศครับ ลูกค้าคันนี้โดนน้ำท่วมมาครับ จัดไปครับ ไม่รู้ไปโดนที่ไหนมาน่ะครับเพราะว่ามีอยู่ช่วงนึ่งที่ออกข่าวว่าฝนตกหนักน้ำท่วมตอนแรกบอกว่าทำพรมพื้นอย่างเดียว ไป ๆ มา ๆ ฟอกเบาะด้วยเลยแล้วกันน่ะครับ ผมกำลังจะบอกอยู่เชียวครับว่า จะให้ทำไปที่เดียวเลยครับจะได้สะอาดกันแบบเห็น ๆ 55555 จัดไปครับจัดไปครับ ก็ตามนั้นครับ ถอดออกมาให้หมดเพื่อเอามาทำความสะอาดให้หมดจด ทำไปเรื่อย ๆ ครับพอเสร็จเรียบร้อยก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถไปได้เลยครับ พอมาถึงก็เปิดรถให้ลูกค้าดู ขาวสะอาดหอมสดชื่นครับ 55555 เรียบร้อยดีน่ะครับผม ส่งรถครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 มกราคม 2559

• *
กลับมาจากชลบุรีแวะทำความสะอาดภายในสะหน่อย
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับ ลูกค้าท่านนี้เพิ่งกลับมาจากชลบุรีเลยแวะมาที่ร้านเพื่อทำความสะอาดก่อนย้ายไปอยู่ที่ห้องใหม่น่ะครับ ขนของมาแบบย้ายที่เดียวจบเลยด้วยครับ 555555 พอเปิดมาเจอภายในแล้วอุ้ยต๊ายๆๆๆๆๆ ขนาดนี้เลยหรอนี้ เอาจัดไปตามแบบฉบับของทางร้านเลยครับผม ฟอกเบาะก่อนเดียวมาฟอกพรมพื้นที่หลัง เพราะเดียวเงินไม่พอค่ะ 555555 จัดไปครับผม ส่วนตรงนี้เดียวผมจัดการให้ครับ ก็ฟอกเบาะไปอย่างเดียวก่อนน่ะครับ จัดไปรื้อเอาเบาะออกมาฟอกข้างนอกทุกตัวเลยครับ จัดไปเอาให้สะอาดเพราะตอนมาเป็นไงดูสีเอาเองครับแต่ตอนกลับไปนี้ต้องสะอาดคนละเรื่องกับตอนมาเลย 55555555 พอทำเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบให้กับลูกค้าครับ ลูกค้าบอกเลยว่าโหพี่สะอาดมากเลยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะพี่ คนละเรื่องเลยกับตอนมา ครับผมขอบคุณครับ ลูกค้าเดินดูความเรียบร้อยแล้วก็รับรถกลับไปแบบมีความสุขครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 มกราคม 2559 ครับ

Tags: