เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Bn EV

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/EverestClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: Everest 3.2 Top อัพเกรดระบบ av interface hdmi sync 2 gps เชียงใหม่ครับ  (อ่าน 4153 ครั้ง)

ออฟไลน์ EazyOption

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8295
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: อาร์ม
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
Everest 3.2 Top แวะมาอัพเกรดระบบ av interface hdmi sync 2 gps เจ้าของเน้นใช้งาน GPS ครับ เเละสามารถเล่นไฟล์มีเดีย ได้ครบครัน ผ่านทาง usb port และสามาถเชื่อมต่อ tv digital หรือ wifi mirrorlink ได้ครบครันครับ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ ยินดีให้คำเเนะนำครับ อยู่เชียงใหม่ ครับ
โทร 094-6080-555 อาร์ม
ไลน์ arm_cm
https://www.facebook.com/Eazyoption/

ออฟไลน์ Ole

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 8414
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Lopburi
  • ชื่อเล่น: โอเล่
ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ GPS Everestซื้อปี 2017 หาสัญญาณไม่เจอทำไงครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Eric... (เอ็ก)

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8030
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: เอ็ก
ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ GPS Everestซื้อปี 2017 หาสัญญาณไม่เจอทำไงครับ ขอบคุณครับ

ผมว่า มันเป็นการเสียมารญาติมากเข้ามาแทรกถามสิ่งที่ไม่เกี่ยวข้องกับของจขกท.ที่ตั้งใว้เดิม

จะเป็นการดีที่จะไปตั้งหัวข้อใหม่เองครับ

ออฟไลน์ colchicine

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 10194
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สุรินทร์
  • ชื่อเล่น: โป๊งเหน่ง

ผมว่า มันเป็นการเสียมารญาติมากเข้ามาแทรกถามสิ่งที่ไม่เกี่ยวข้องกับของจขกท.ที่ตั้งใว้เดิม

จะเป็นการดีที่จะไปตั้งหัวข้อใหม่เองครับ

ผมมองอีกมุมนะครับ มีปัญหาก็ช่วยกันแก้ไข อั่นจะเอาแต่ใจตนว่าต้องทำแบบนี้แบบนั้น
ก็คงยาก

ผมเข้าใจความคิดคุณ

ลดละบ้างเรื่องเอาแต่ใจตน ปล่อยให้เป็นธรรมชาติเถอะครับ

สังคมทุกวันนี้มีแต่ด่า มีแต่ว่า ต้องเป็นแบบนั้น แบบนี้ ไม่เคยถามว่าอยากเป็นมั้ย

บังคับทุกรูปแบบ

เปลี่ยนพฤติกรรมเถอะครับ ผมแนะนำ

Tags: av interface