เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ลามิน่าฟิลม์ CTX
ZPracing
NexenTire Ford Everest
Freeform
MirageAudio NVyangyont
HKS

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/EverestClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: EV 2.2+ ตรงเมนู driver alert ตั้งไม่ได้++  (อ่าน 514 ครั้ง)

ออฟไลน์ zumo

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8200
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ใหญ่
    • รางวัลและกิจกรรม
EV 2.2+ ตรงเมนู driver alert ตั้งไม่ได้++
« เมื่อ: 28 ส.ค. 2017, 17:24:27 »
 Share 
EV 2.2+ ตรงเมนู driver alert ตั้งไม่ได้++ ตามรูป เขียน unavailable ครับ สมช. ท่านอื่นเป็นบ้างมั๊ยครับ

ออฟไลน์ zumo

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8200
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ใหญ่
Re: EV 2.2+ ตรงเมนู driver alert ตั้งไม่ได้++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.ย. 2017, 11:09:38 »
 :-[ :-[  ไม่มีท่านใดเป็น เหมือนผมเลยหรือครับ?

ออฟไลน์ Na_e

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 3606
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เหน่
Re: EV 2.2+ ตรงเมนู driver alert ตั้งไม่ได้++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ย. 2017, 20:04:21 »
3.2+ ก็ตั้งไม่ได้เหมือนกันครับ แต่ function ยังใช้งานได้ครับ ลองขับส่ายไป ส่ายมา  สักพักระบบก็จะมีเสียงเตือนและขึ้นรูปถ้วยกาแฟครับ
....ส่ายไปมาครั้ง สองครั้งไม่เตือนนะครับ ต้องขับได้ระยะทางพอสมควร แล้วในช่วงเวลานั้นรถมีการส่ายไปมาผิดปรกติอยู่หลายครั้ง (เหมือนมีอาการง่วงนอน)   ระบบถึงจะเตือนครับ

ออฟไลน์ anantachai44

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 9779
  • จังหวัด: นครศรีธรรมราช
  • ชื่อเล่น: ปีเตอร์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ก.ย. 2017, 12:53:36 »
เดี่ยวไปดุก่อนนะ..
ของผมขึ้นบ่อยเลย กาแฟนะ

Tags: