เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ลามิน่าฟิลม์ CTX
ZPracing
NexenTire Ford Everest
Freeform
MirageAudio NVyangyont
HKS

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/EverestClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: สนิมที่ขอบประตู  (อ่าน 435 ครั้ง)

ออฟไลน์ yongyut pipitgool

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4637
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นครสวรรค์
  • ชื่อเล่น: ัยุทธ
    • รางวัลและกิจกรรม
สนิมที่ขอบประตู
« เมื่อ: 28 ส.ค. 2017, 22:07:51 »
 Share 
ของผม  ปลายปี 2015 2.2 ตัวแรกพื่ๆสมาชิกท่านใดเจอแบบนี้บัาง  แก้ไขยังไงครับทุกประตูเลยครับ  รวมทั้งประตูท้าย  2 เดือนแรก เป็นแค่ 2ประตู ปัจจุบันทุกประตู  รถใช้อยู่นครสวรรค์ ครับ ห่างไกลทะเล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2017, 22:21:37 โดย yongyut pipitgool »

ออฟไลน์ บัณฑิต

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 687
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ส้มแป้น
Re: สนิมที่ขอบประตู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ก.ย. 2017, 21:28:16 »
 :emo_023:เคลมซิครับอย่าช้า

ออฟไลน์ การรอคอย...

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3094
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: เล็ก
Re: สนิมที่ขอบประตู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ก.ย. 2017, 23:11:21 »
พี่ยุทครับรบกวนพี่หาเพื่อนevevรวมกัน5คันแถวนว.และใกล้เคียงได้สัก5คันได้ไหมพี่ผมด้วยผมอยู่เขตไพศาลีจะได้ทำไฟท้ายเต็มวงกันไม่ต้องไปกรุงเทพผมwantมากขอบคุณครับ

Tags: