เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ลามิน่าฟิลม์ CTX
TripleN168
Bn EV

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/EverestClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: แอร์ตอนสองบางครั้งไม่มีลม  (อ่าน 940 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rinn_dsk

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4935
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กาฬสินธุ์
  • ชื่อเล่น: Rinn
    • รางวัลและกิจกรรม
แอร์ตอนสองบางครั้งไม่มีลม
« เมื่อ: 23 มี.ค. 2018, 19:31:24 »
 Share 
รถผมมีปัญหาเรื่องแอร์ตอนสอง (ผู้โดยสาร) บางครั้งไม่มีลมออกมาเลยครับ ซึ่งเป็นมานานแล้วและเอาเข้าไปเช็คมาหลายศูนย์แต่ไม่มีศูนย์ไหนหาสาเหตุเจอเลยครับ รบกวนสอบถามสมาชิกว่าเคยเจอปัญหาเหมือนผมไหมครับแล้วแก้ปัณหายังไงครับ

ออฟไลน์ Rinn_dsk

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4935
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กาฬสินธุ์
  • ชื่อเล่น: Rinn
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: แอร์ตอนสองบางครั้งไม่มีลม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 เม.ย. 2018, 13:24:40 »
สงสัยไม่มีใครเคยเจอปัญหาเหมือนผม
สู้ต่อไป...หาทางแก้กันไปครับ
ผมจะพยายามรื้อหาสาเหตุ เผื่อแก้ไขได้จะเอามาแชร์ประสบการณ์ครับ

Tags: